Sunday, December 6, 2015

STORY YANGU LYRICS AND TRANSLATION BY BAHATI AND DENNO




 Verse1
(deno)
Nisikize (mtoto wa mama ,
Hivi unavyoniona, ah mimi deno,
Nimetoka na mbali sana, eh)x2
88 kangemi nikazaliwa ,ah
Ata mwangaza sikuwahi kuja kuona x2

(Refrain)
Story yangu,
Ni story yangu
Ebu rafiki nipe sikio,
 me nataka simulia
verse2
(bahati) 
Najua uchungu,
maswali mengi kwako moyoni
Kwa nini mola iwe hivi
Kwa nini mola iwe mimi,
Najua uchungu na mimi haunioni,
Niko na rasta lakini mboni,
Imefungika wapewa story,
99 mama alipoondoka,
sikiza nikupe story
Kumbuka ghetto ni ngori
99 baba akanitoka,
Sana ikawa machozi ,
Mchanga na sijiwezi,
Maisha kung’ang’ana nikaona siwezi
Ndoto zangu nikatupa mbali,x2
Ila leo niko mahali,
Maisha kung’ang’ana nikaona siwezi
Kumbe mungu aliona mbali,
Ivyo mziki amenipa mimi

(Refrain)
Verse3
Nasema mungu ni mwema,
Stori zimebadilika,
Leo hii tunaimba wanabarikiwa,x2

(Refrain)



TRANSLATION

Verse1
(deno)
Nisikize (mtoto wa mama ,                      (Listen to me mama's kid)
Hivi unavyoniona,                                       (The way you see me)
ah mimi deno,                                              ( as denno)
Nimetoka na mbali sana, eh)x2              (I have come from far)
88 kangemi nikazaliwa ,ah                      (i was born on 1988 in Kangemi)
Ata mwangaza sikuwahi kuja kuona    (but Have never seen even light)

(Refrain)
Story yangu,                    (My story)
Ni story yangu                (This is my story)
Ebu rafiki nipe sikio,    (lend me your hear)
 me nataka simulia       (i want to narrate )
verse2
(bahati) 
Najua uchungu,                                      (i know there is a pain )
maswali mengi kwako moyoni          (many questions on your heart)
Kwa nini mola iwe hivi                         (why should it be this way)
Kwa nini mola iwe mimi,                     (why should it be me)
Najua uchungu na mimi haunioni,   (i know its painful you cant see me)
Niko na rasta lakini mboni,                (I have dread locks but the apple of your eye)
Imefungika wapewa story,                 (is blocked. You only hear stories of how i look)
99 mama alipoondoka,                        (my mother died in 1999)
sikiza nikupe story                               (Listen to my narration)
Kumbuka ghetto ni ngori                    (Remember in ghetto things are tough)
99 baba akanitoka,                                (My dad died in 1999)
Sana ikawa machozi ,                           (it was very sad)
Mchanga na sijiwezi,                            (I was young and helpless)
Maisha kung’ang’ana nikaona siwezi  (I struggled in life I couldn't make it )
Ndoto zangu nikatupa mbali,x2         (I gave up on all my dreams)
Ila leo niko mahali,                                 (Although today am somewhere)
Maisha kung’ang’ana nikaona siwezi (I struggled in life ,  i couldn't make it )
Kumbe mungu aliona mbali,           (Not knowing that God had bigger plans for me)
Ivyo mziki amenipa mimi                     (He has given me music)

(Refrain)
Verse3
Nasema mungu ni mwema,                   (God is good)
Stori zimebadilika,                                   (stories are changed)
Leo hii tunaimba wanabarikiwa, x2   (Today we are singing and blessing many)

(Refrain)
 

2 comments:

dennis carter iv said...

The lyrics are simple. the song is dope. i love it. keep up Denno and Bahati.

Anonymous said...

I am from Canada and when I listen to this song like every day 30 times. I wish I could just leave all that here and go to Kenya. People there still understand what life is about, here in the western world the moral value and other things are just disappearing. God bless Africa!