Saturday, September 10, 2016

WEWE NI MUNGU LYRICS BY DADDY OWEN FT.RIGAN SARKOZI


ozali eh ,messiah,
mokano nayo esalema oseeh,
ozali eh ,messiah,
mokano nayo esalema oseeh,
wewe ni mungu,usifiwe ,
mapenzi yako yafanyike kote,

na kuishi kwangu ni we,
kulala kwangu ni we,
kuvaa kwangu ni wewe baba,
maisha yangu ni wewe,(baba ni wewe)
uzima wangu ni wewe yahweh,
ata kama sina pesa ,ata kama sina mali,
ata kama sina ,kwa mapenzi najua utatenda,
maisha yangu ni wewe,(baba ni wewe)
uzima wangu ni wewe yahweh,

chorus
ozali eh ,messiah,
mokano nayo esalema oseeh,
ozali eh ,messiah,
mokano nayo esalema oseeh,
wewe ni mungu,usifiwe ,
mapenzi yako yafanyike kote,

yozali nzambe ya bolingo,
yozali nzambe ya boboto,
yozali nzambe,
yondeo bikisanga olongolanga napasii,
ozali nzambe ya bolingo,
ozali nzambe ya boboto,
ozali nzambe ya bikisakaa,
yobikisa bikisa,
yozali nzambe ya bolingo,
yozali nzambe ya boboto,
yozali nzambe,
yondeo bikisanga olongolanga napasii,
ozali nzambe ya bolingo,
ozali nzambe ya boboto,
ozali nzambe ya bikisakaa,
eh ozali

chorus









5 comments:

Kenneth Chemwok said...

Beautiful song by Daddy Owen

Johnson Kibe said...

Dope

Onesmus Gikunda said...

am blessed

baraza wamukota said...

Singing loud to God's glory

MIMSHACH said...
This comment has been removed by the author.