Saturday, December 10, 2016

NARUDISHA LYRICS BY GLORIA MULIRO


verse 1
Abudiwa bwana,tukuka bwana
heshimika bwana,tukuka milele
wewe ni mungu hakuna kama wewe
bwana ,unayotenda hakuna mwingine
awezaye tenda,
unarudishia watu miaka yao,waliopoteza
unarudishia watu miaka yao iliyoliwa na nzige
ulimrudishia ayubu  miaka yote aliopoteza
mali yake watoto wote bwana ulirudisha
tena mara dufu,
bwana ulirudisha,nami najua nitarudishiwa
miaka yangu nitarudishiwa,
iliyoliwa na nzige,nitarudisha
eeeeieee miaka yangu,
iliyoliwa na nzige,

chorus
narudisha narudisha
miaka yangu,iliyoliwa na nzige,
narudisha kwa jina la yesu
miaka yangu,iliyoliwa na nzige,
narudisha kwa jina la yesu

verse 2
nzige wamekula amani ya wengi
nzige wameharibu afya ya wengi mno
angalia imebaki mifupa mikavu
tazama imebaki mifupa mikavu
lakini kuna tumaini bwana atarudisha,
amani itarudishwa,afya itarudishwa
biashara itarudishwa,furaha inarudishwa
waliopakwa matope,bwana anasafisha
walioshushwa chini,bwana anainua
ata mti ukikatwa,utachipuka tena
waliopoteza maono yao,jipe moyo
bwana anarudisha,kwa jina la yesu

chorus
narudisha narudisha
miaka yangu,iliyoliwa na nzige,
narudisha kwa jina la yesu
miaka yangu,iliyoliwa na nzige,
narudisha kwa jina la yesu

7 comments:

Unknown said...

God bless you Gloria for this encouraging Song.

Tabitha Kiarie said...

My song any minute...

rose lanogwa said...

I love this song. The message in it. May God Bless you Gloria

Anonymous said...

This is my prayer song. Reclaiming what satan has taken away from me in Jesus name.

Unknown said...

I think Gloria has done several, but none will ever match this one. Direct from the Bible script and a worship song too. Thanks Gloria.

Unknown said...

Thank you Gloria, this song is an encouraging to many since its all about the scriptures direct from the Holy Bible...

Unknown said...

From deep inspiration.. Kudos